ประชุมผู้ปกครองนักเรียน นักศึกษา ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566
วันพฤหัสบดีที่ 23 พฤศจิกายน 2566
นายเฉลิมศักดิ์ ทองเนื้ออ่อน ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพปะเหลียน เป็นประธานในพิธีเปิดการประชุมผู้ปกครองนักเรียน นักศึกษา ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 และเป็นวิทยากรบรรยายกรอบนโยบายกระทรวงศึกษาธิการ และกรอบนโยบายสำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา เพื่อสร้างความรู้ความเข้าใจเกี่ยวกับการเรียนการสอน การดูแลช่วยเหลือนักเรียน นักศึกษา และรับฟังข้อเสนอแนะต่าง ๆ จากผู้ปกครอง
พร้อมด้วยนายศุทธิศานต์ หยงสตาร์ ครูทำหน้าที่รองฯ ฝ่ายบริหารทรัพยากร และฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา และนายพีรยุทธ ใจสมุทร ครูทำหน้าที่รองฯ ฝ่ายวิชาการ และฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
โดยมีคณะผู้บริหาร ครู ผู้ปกครอง และบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมการประชุม ณ หอประชุมวิทยาลัยการอาชีพปะเหลียน และแผนกวิชา
#วิทยาลัยการอาชีพปะเหลียน
สถานศึกษารางวัลพระราชทาน 3 ครั้ง ภายใน 10 ปี
ปีการศึกษา 2555, 2560, 2564