งานประชุมวิชาการองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย (อวท.) ระดับจังหวัดตรัง ครั้งที่ 8 ประจำปีการศึกษา 2566
วันพฤหัสบดีที่ 16 พฤศจิกายน 2566
นายเฉลิมศักดิ์ ทองเนื้ออ่อน ผู้อำนวยการวิทยาลัย
พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครู นักเรียนและนักศึกษาวิทยาลัยการอาชีพปะเหลียน เข้าร่วมงานประชุมวิชาการองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย (อวท.)
ระดับจังหวัดตรัง ครั้งที่ 8 ประจำปีการศึกษา 2566
โดยมี นายกษิดิฏฐ์ คำศรี ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคตรัง เป็นประธานเปิดงานดังกล่าว ณ วิทยาลัยเทคนิคตรัง
#วิทยาลัยการอาชีพปะเหลียน
สถานศึกษารางวัลพระราชทาน 3 ครั้ง ภายใน 10 ปี
ปีการศึกษา 2555, 2560, 2564